Taka upp þráðinn á Kefla­vík­ur­flug­velli á næsta ári

Önnur sumarvertíð United Airlines hér á landi stendur nú yfir og stjórnendur félagsins eru þegar farnir að selja miða fyrir næsta sumar.

Í sumar hafa þrjú flugfélög boðið upp á beint flug milli Íslands og flugvallanna við New York. Á því verður ólíklega breyting næsta sumar. Mynd: Hector Arguello

Þau hafa verið óvenju há fargjöldin hjá United Airlines í Íslands­flug félagsins næsta sumar. Þess háttar verð­lagning er oft undan­fari þess að flug­leið er felld niður en það mun ekki vera skýr­ingin á bak við farmiða­verðið hjá banda­ríska félaginu . Talskona þess stað­festir nefni­lega við Túrista að United Airlines ætli sér að snúa aftur til Íslands næsta sumar. Sala á flug­miðum er þó varla hafin og til að mynda er núna aðeins hægt að bóka farmiða fram í byrjun júlí.

United Airlines flýgur hingað daglega frá Newark flug­velli við New York borg frá byrjun júní og fram í fyrstu viku október. Auk banda­ríska flug­fé­lagsins þá býður Icelandair upp á ferðir til borg­ar­innar og einnig Delta Air Lines.